Máy cong kỹ thuật số thủy lực công nghiệp CNC 3200mm 100T với động cơ servo
| Productname: | Máy uốn kỹ thuật số | Machineweight: | 2500 kg |
| Safetyfeatures: | Nút dừng khẩn cấp, nhân viên bảo vệ an toàn | Materialcompatibility: | Thép, Nhôm, Đồng |
| Operatingtemperaturerange: | 0 ° C đến 40 ° C. | Backgaugepositioningaccuracy: | ±0,01mm |
| Bendinganglerange: | 0° đến 180° | Controlsystem: | Điều khiển CNC kỹ thuật số |
| Type: | Máy uốn | Motortype: | Động cơ servo |
| Powersupply: | 380V, 50Hz | Maximumbendinglength: | 3000 mm |
| High Light: | Máy uốn cong kỹ thuật số 100T,Máy uốn cong kỹ thuật số 3200mm,Máy cong thủy lực công nghiệp CNC |
||
Máy uốn thủy lực tấm kim loại, máy ép thủy lực CNC
- Cấu trúc hàn tấm thép, truyền động thủy lực, hồi lưu bằng bộ tích áp, xử lý tổng thể, rung để loại bỏ ứng suất, độ bền cao và độ cứng tốt
- Hệ thống mô-men xoắn cơ khí đảm bảo đồng bộ hóa các xi lanh
- Hành trình của thanh trượt và bộ định vị phía sau được điều chỉnh tự động bằng động cơ servo kép hoặc bộ chuyển đổi, và được hiển thị trên bảng điều khiển CNC Mechanical Torque hoặc NC
- Các nêm nghiêng có thể được chọn để lắp trên khuôn trên có thể được điều chỉnh thủ công hoặc tự động
- Hệ thống bù thủy lực được lắp đặt dưới bàn làm việc
Máy uốn bao gồm khung, cột, khối trượt, bàn làm việc, xi lanh chính và bộ định vị phía sau. Các bộ phận này được tối ưu hóa tỉ mỉ thông qua phân tích phần tử hữu hạn và phần mềm TD tiên tiến để đảm bảo độ bền và độ cứng vượt trội. Các yếu tố cấu trúc được thiết kế cẩn thận để có độ bền và độ ổn định, cải thiện đáng kể hiệu quả và tuổi thọ của máy.
Động cơ servo tiết kiệm năng lượng có thể giảm tiêu thụ năng lượng tới 40% trong khi tăng hiệu quả hành trình lên 7-20%. Hoạt động ít tiếng ồn ở mức 60 dB đảm bảo nhiễu tiếng ồn tối thiểu, tạo môi trường làm việc thoải mái.
Được chế tạo từ gang cường độ cao, bơm dầu của chúng tôi có tính năng giảm tiếng ồn bên trong để hoạt động êm hơn. Nó ngăn ngừa ô nhiễm dầu, kéo dài đáng kể tuổi thọ và đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy.
| Thông số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Mẫu mã | HC-110T/3200 |
| Lực định mức | 1100KN |
| Chiều dài bàn làm việc | 3200mm |
| Chiều rộng bàn làm việc | 90mm |
| Khoảng cách giữa các cột | 2700mm |
| Độ sâu ống | 350mm |
| Hành trình thanh trượt | 200mm |
| Chiều cao mở tối đa | 450mm |
| Độ dày cột thành tường | 50mm |
| Độ dày thanh trượt | 60mm |
| Độ dày tấm thẳng đứng bàn làm việc | 80mm |
| Công suất động cơ chính - Bơm dầu | Động cơ 11KW - Bơm dầu 25ml/r |
| Tốc độ hạ nhanh thanh trượt | 180mm/s |
| Tốc độ hồi thanh trượt | 150mm/s |
| Tốc độ làm việc của thanh trượt | 10mm/s |
| Hệ thống CNC | DA53T |
| Số trục điều khiển | 4 +1 Trục |
| Hành trình trục X của bộ định vị phía sau | 600mm |
| Tốc độ trục X của bộ định vị phía sau | 200mm/s |
| Kích thước bên ngoài | 3600*1700*2800mm |
