Máy cắt ống laser sợi chính xác cao tự động cho ăn 6000mm chiều dài ống
| Product name: | Máy cắt laze | Cooling mode: | Làm mát nước, hệ thống bảo vệ |
| Cnc or not: | Đúng | Application: | Cắt Laser, loại sợi |
| Cutting thickness: | Vật liệu, 0-30mm,0-25mm,6mm,Phụ thuộc vào vật liệu | Cutting speed: | 0-40000mm/min,80m/min,0~600mm/s,Phụ thuộc vào vật liệu và độ dày của nó,800mm/s |
| Warranty: | 1 năm | Color: | Xanh trắng, Xanh lam, Đen trắng, Trắng xanh, Bắt buộc |
| Function: | Cắt vật liệu kim loại,Cắt vật liệu phi kim loại,Cắt ống kim loại,Cắt | After-sales service provided: | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Control system: | điều khiển cnc, Cho ăn liên tục tự động, Trình điều khiển và động cơ servo | Keyword: | Máy cắt Laser Fiber |
| High Light: | Máy cắt ống bằng sợi quang,Máy cắt ống ăn tự động,Máy cắt laser ống 6000mm |
||
Máy cắt ống sợi laser là một thiết bị cơ học cao cấp sử dụng công nghệ laser sợi để gia công và cắt chính xác. Nó bao gồm một máy phát laser, giường chịu tải,đầu cắt, ống kẹp chuck, thiết bị làm mát, và hệ thống điều khiển. ống kim loại và ống máy cắt sợi laser trộn vật liệu bơm vào sợi,kích thích sợi bằng laser bước sóng cụ thể để tạo ra laser, và tập trung nó vào bề mặt của mảnh làm việc để cắt.
Máy cắt ống laser sợi quang được sử dụng rộng rãi để chế biến các vật liệu kim loại khác nhau bao gồm thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim, thép silicon, nhôm, hợp kim magiê, nhôm,và đồngCác ứng dụng bao gồm chế biến tấm kim loại, sản xuất biển báo quảng cáo, sản xuất vỏ thiết bị điện tử, các thành phần cơ khí, đồ dùng bếp, phụ tùng ô tô và đồ thủ công kim loại.
- Vật liệu: thép không gỉ, thép carbon, thép kẽm, nhôm và đồng
- Hình cắt: ống vuông, ống tròn, ống hình chữ nhật, ống hình elip
- Mảng đặc biệt: I-beam, H-beam, thép kênh, thép góc ngang, thép góc không ngang, thép phẳng
- Chuỗi cắt tối đa cho ống vuông và tròn: 350mm
- Chiều dài tối đa: 6,5m
- Đặc điểm chính: Chi phí đầu tư thấp, tốc độ hoạt động nhanh, độ chính xác cắt cao, chiếm không gian nhỏ
| Mô hình | Máy cắt ống bằng laser sợi |
|---|---|
| Chiều dài ống | 6000mm |
| Chiều kính tối đa | 10-245mm |
| Năng lượng sợi | 1500w/2000w/3000w/6000w/8000w/10000w/12000w/15000w/20000w |
| Chiều dài laser | 1064nm |
| Chất lượng chùm | < 0,373mrad |
| Độ chính xác cắt | ± 0,05mm |
| Độ chính xác định vị nhiều lần | ± 0,03mm |
| Tốc độ vận hành tối đa | 40 mét/phút |
| Tốc độ cắt | Tùy thuộc vào vật liệu |
| Khí phụ trợ | Khí phụ trợ không khí, oxy, nitơ |
| Loại vị trí | chấm đỏ |
| Điện áp hoạt động | 380V/50Hz |

