Hệ thống tải tự động Máy cắt laser ống 6000W 6m Độ chính xác cao
| Product name: | Máy cắt laze | Cooling mode: | Làm mát nước, hệ thống bảo vệ |
| Cnc or not: | Đúng | Application: | Cắt Laser, loại sợi |
| Cutting thickness: | Vật liệu, 0-30mm,0-25mm,6mm,Phụ thuộc vào vật liệu | Cutting speed: | 0-40000mm/min,80m/min,0~600mm/s,Phụ thuộc vào vật liệu và độ dày của nó,800mm/s |
| Warranty: | 1 năm | Color: | Xanh trắng, Xanh lam, Đen trắng, Trắng xanh, Bắt buộc |
| Function: | Cắt vật liệu kim loại,Cắt vật liệu phi kim loại,Cắt ống kim loại,Cắt | After-sales service provided: | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Control system: | điều khiển cnc, Cho ăn liên tục tự động, Trình điều khiển và động cơ servo | Keyword: | Máy cắt Laser Fiber |
| High Light: | Máy cắt ống laser 6000W,Máy cắt laser ống 6m,Hệ thống tải tự động Máy cắt laser ống |
||
Máy cắt ống sợi laser tiên tiến này có hệ thống tải hoàn toàn tự động với cấu hình 3 chuck và công suất laser 6000W,được thiết kế để cắt chính xác cao các ống và hồ sơ kim loại khác nhau có chiều dài lên đến 6 mét.
- Tốc độ cắt nhanh và chất lượng cắt cao
- Hệ thống cho ăn hoàn toàn tự động
- Loại bỏ rác tích hợp bên trong ống
- Các loại cắt bằng phẳng, mịn mà không đòi hỏi phải chế biến lại
Máy cắt ống sợi laser này được sử dụng rộng rãi để chế biến các vật liệu kim loại khác nhau bao gồm thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim, thép silicon, nhôm, hợp kim magiê, nhôm,và đồng.
- Xử lý tấm kim loại
- Sản xuất biển quảng cáo
- Sản xuất vỏ thiết bị điện tử
- Các thành phần cơ khí
- Các thiết bị bếp và phụ tùng ô tô
- Công nghiệp và sản xuất kim loại
- Vật liệu:Thép không gỉ, thép carbon, thép kẽm, nhôm và đồng
- Hình cắt:ống vuông, ống tròn, ống hình chữ nhật, ống elip
- Các hồ sơ cụ thể:I-beam, H-beam, thép kênh, thép góc ngang, thép góc không ngang, thép phẳng
- Chiều kính cắt tối đa:350mm cho ống vuông và tròn
- Chiều dài tối đa:6.5m
- Các đặc điểm chính:Chi phí đầu tư thấp, tốc độ hoạt động nhanh, độ chính xác cắt cao, chiếm không gian nhỏ
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chiều dài ống | 6000mm |
| Chiều kính tối đa | 10-245mm |
| Năng lượng sợi | 1500W/2000W/3000W/6000W/8000W/10000W/12000W/15000W/20000W |
| Chiều dài laser | 1064mm |
| Chất lượng chùm | < 0,373mrad |
| Độ chính xác cắt | ± 0,05mm |
| Độ chính xác định vị nhiều lần | ± 0,03mm |
| Tốc độ vận hành tối đa | 40 mét/phút |
| Tốc độ cắt | Tùy thuộc vào vật liệu |
| Khí phụ trợ | Không khí, oxy, nitơ |
| Loại vị trí | Điểm đỏ |
| Điện áp hoạt động | 380V/50Hz |



Vui lòng cho chúng tôi biết các vật liệu bạn cần xử lý, và kích thước vật liệu bao gồm chiều dài, chiều rộng và độ dày.
Chúng tôi hỗ trợ dịch vụ trực tuyến 24 giờ và có thể sử dụng điều khiển từ xa để giúp bạn kiểm tra và giải quyết các vấn đề.
Tất cả các máy của chúng tôi đều có chứng chỉ an toàn.
Thời gian giao hàng cho hầu hết các mô hình máy thường là trong vòng 50 ngày.