Máy cắt laser CNC 3000W ± 0.02mm Độ chính xác tùy chỉnh
| Product Name: | Máy cắt laze | Control System: | Bộ điều khiển CNC có khả năng tương thích phần mềm CAD/CAM |
| Dimensions: | 4000mm x 2000mm x 1500mm | Working Area: | 1000mm x 2000mm (có thể tùy chỉnh) |
| Cutting Thickness: | 0,5 mm - 30 mm (tùy thuộc vào vật liệu và công suất) | Cutting Method: | Cắt Laser |
| Cooling System: | Hệ thống làm mát bằng nước | Positioning Accuracy: | ± 0,03 mm |
| Repeat Positioning Accuracy: | ± 0,02 mm | Material Compatibility: | Tấm kim loại (Thép, thép không gỉ, nhôm, v.v.) |
| High Light: | Máy cắt laser CNC,Máy cắt laser tấm 3000W,Máy cắt laser sợi CNC tùy chỉnh |
||
Máy Cắt Laser Sợi CNC Bàn Đơn Hiệu Suất Cao. Máy cắt laser sợi CNC cấp công nghiệp này mang lại độ chính xác và tốc độ vượt trội cho các ứng dụng gia công kim loại. Được thiết kế với công nghệ động cơ servo tiên tiến và phần mềm hiển thị chuyên nghiệp, nó cung cấp các tùy chọn xử lý linh hoạt với thao tác đơn giản, thuận tiện.
- Máy cắt laser sợi nhập khẩu nguyên chiếc, chùm tia chất lượng tốt, hiệu suất ổn định, không có thấu kính phản xạ và điều chỉnh đường đi ánh sáng, gần như không cần bảo trì, thời gian làm việc 100.000 giờ
- Khung máy có độ cứng cao, áp dụng quy trình ủ tiêu chuẩn độc quyền với lò điện trở NC nhiệt độ cao, đảm bảo độ chính xác ổn định lâu dài của máy công cụ
- Hiệu suất chuyển đổi cao của laser sợi, lên đến 30%, tiết kiệm đáng kể mức tiêu thụ điện năng làm việc, đạt được chi phí vận hành thấp
- Sử dụng bộ truyền động dẫn hướng và động cơ servo nhập khẩu nguyên chiếc, độ chính xác cao, tốc độ cao
- Cạnh cắt mịn, biến dạng nhỏ
- Tiêu thụ điện năng thấp, tiết kiệm năng lượng, tổng tiêu thụ điện năng bằng 1/3-1/5 so với máy YAG cùng công suất, tốc độ cắt tấm kim loại gấp 3 lần
- Laser được tạo ra mà không cần khí, có thể sử dụng không khí để cắt tấm kim loại
Thích hợp để cắt thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim, thép silicon, thép tấm mạ kẽm, hợp kim niken-titan, hợp kim crom-niken-sắt, hợp kim titan và nhiều loại vật liệu kim loại khác.
| Mục | Thông Số Kỹ Thuật |
|---|---|
| Mẫu Mã | HC3015/3000W |
| Diện Tích Gia Công | 3000mm * 1500mm Cắt Hiệu Dụng |
| Khung Máy | Tấm kim loại cường độ cao, hàn hoàn toàn với xử lý ủ |
| Truyền Động Trục X/Y | Động Cơ Bochu S9 |
| Độ Chính Xác Định Vị Trục X/Y | ±0.05mm |
| Độ Chính Xác Định Vị Lặp Lại Trục X/Y | ±0.02mm |
| Nguồn Laser | Raycus 3000W |
| Đầu Cắt | 310 |
| Hệ Thống Điều Khiển | Hệ Thống Bochu 2000E |
| Độ Dày Cắt Tối Đa | Thép Carbon 3mm |
| Công Suất Đầu Vào | 380V, 50HZ, 100A |

Có, chúng tôi có thể cung cấp hầu hết các tài liệu bao gồm Giấy chứng nhận Phân tích/Tuân thủ, Bảo hiểm, Nguồn gốc và các tài liệu xuất khẩu khác khi có yêu cầu.
D.K.HISTRON là nhà sản xuất chuyên nghiệp máy gia công tấm kim loại CNC và máy laser.
Chúng tôi bảo hành vật liệu và tay nghề của mình. Cam kết của chúng tôi là sự hài lòng của bạn với các sản phẩm của chúng tôi. Dù còn trong thời gian bảo hành hay không, việc giải quyết và khắc phục mọi vấn đề của khách hàng một cách làm hài lòng tất cả mọi người là văn hóa của công ty chúng tôi.
Chi phí vận chuyển phụ thuộc vào phương thức bạn chọn để nhận hàng.