Máy cắt laser dây chuyền thép CNC chính xác cao hoàn toàn tự động Max 22m/min
| Product Name: | Máy cắt laze | Automation Level: | Hoàn toàn tự động |
| Control System: | Bộ điều khiển CNC với màn hình cảm ứng | Origin: | Trung Quốc |
| Warranty time: | một năm | Function: | Cắt tấm cuộn |
| High Light: | Máy cắt laser cuộn thép CNC,Máy cắt laser tối đa 22m/min,Máy cắt laser cuộn dây hoàn toàn tự động |
||
- Tốc độ cắt nhanh với độ chính xác cao và chất lượng cắt tuyệt vời
- Vết cắt hẹp với bề mặt cắt mịn, không làm hỏng vật liệu tấm
- Không giới hạn về hình dạng phôi hoặc độ cứng vật liệu
- Tiết kiệm chi phí đầu tư khuôn, bảo tồn vật liệu và mang lại hiệu quả tiết kiệm chi phí
- Dễ vận hành với hiệu suất an toàn, đáng tin cậy và đẩy nhanh quá trình phát triển sản phẩm mới
- Khả năng thích ứng và linh hoạt cao với các thành phần mô-đun có thể hoạt động riêng biệt hoặc tích hợp với các máy móc khác
Dây chuyền sản xuất cắt laser tấm kim loại hoàn toàn tự động: Sau khi thép cuộn lạnh, thép mạ kẽm, thép không gỉ và các cuộn khác được làm phẳng, chúng được cắt bằng laser thành các tấm kim loại có độ dài cần thiết khác nhau thông qua hệ thống cấp liệu chính xác.
Dây chuyền sản xuất được điều khiển bởi hệ thống CNC. Chiều dài cấp liệu được kiểm soát chính xác bằng động cơ servo và vít me bi có độ chính xác cao. Chiều dài, chiều rộng, các thông số cắt, số lượng xử lý và thông tin tốc độ có thể được nhập vào hệ thống CNC và cài đặt thông qua giao diện người-máy màn hình cảm ứng. Dây chuyền sản xuất có thể tự động dừng khi đạt được số lượng xử lý hoặc khi một cuộn vật liệu tấm được xử lý.
| Mẫu mã | JL2515/3015/4025/6015 |
|---|---|
| Công suất | 1000W, 2000W, 3000W (tùy chọn) |
| Kích thước | 15980×4850×2650mm |
| Độ dày tấm cuộn | 0.5-3mm |
| Chiều rộng cuộn | 200-1600mm |
| Trọng lượng vật liệu cuộn | 20T |
| Tốc độ cấp liệu | Tối đa 22m/phút |
| Hành trình cắt trục X/Y/Z | 4050mm/1525mm/80mm |
| Độ lặp lại cắt trục X/Y | ±0.03mm |
| Tốc độ định vị liên kết tối đa trục X/Y | 140m/phút |
