Máy cắt đĩa laser sợi CNC chính xác cao 3000W Nguồn laser
| Product Name: | Máy cắt laze | Control System: | Bộ điều khiển CNC có khả năng tương thích phần mềm CAD/CAM |
| Dimensions: | 4000mm x 2000mm x 1500mm | Working Area: | 1000mm x 2000mm (có thể tùy chỉnh) |
| Cutting Thickness: | 0,5 mm - 30 mm (tùy thuộc vào vật liệu và công suất) | Cutting Method: | Cắt Laser |
| Cooling System: | Hệ thống làm mát bằng nước | Positioning Accuracy: | ± 0,03 mm |
| Repeat Positioning Accuracy: | ± 0,02 mm | Material Compatibility: | Tấm kim loại (Thép, thép không gỉ, nhôm, v.v.) |
| High Light: | Máy cắt tấm laser sợi CNC,Máy cắt tấm laser sợi 3000W,Máy cắt tấm laser tự động |
||
Máy cắt laser sợi CNC bàn đơn hiệu suất cao được thiết kế cho các ứng dụng chế tạo kim loại công nghiệp. Thiết bị cấp công nghiệp này mang lại độ chính xác và tốc độ vượt trội, được thiết kế với công nghệ động cơ servo tiên tiến và phần mềm hiển thị chuyên nghiệp cho các tùy chọn xử lý linh hoạt với thao tác đơn giản, tiện lợi.
- Máy cắt laser sợi đóng gói nguyên bản với chất lượng chùm tia tuyệt vời và hiệu suất ổn định
- Không cần ống kính phản xạ hoặc điều chỉnh đường đi ánh sáng, về cơ bản không cần bảo trì với thời gian làm việc 100.000 giờ
- Giường máy có độ cứng cao với quy trình ủ tiêu chuẩn độc quyền sử dụng lò điện trở NC nhiệt độ cao
- Hiệu suất chuyển đổi lên đến 30%, giảm đáng kể mức tiêu thụ điện và chi phí vận hành
- Truyền động dẫn hướng và động cơ servo nguyên bản nhập khẩu cho độ chính xác và tốc độ cao
- Cạnh cắt mịn với biến dạng tối thiểu
- Tiêu thụ điện năng thấp - chỉ bằng 1/3-1/5 so với máy YAG cùng công suất với tốc độ cắt kim loại tấm gấp 3 lần
- Laser được tạo ra không cần khí - có thể sử dụng không khí để cắt kim loại tấm
Thích hợp để cắt thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim, thép silicon, tấm thép mạ kẽm, hợp kim niken-titan, hợp kim crom-niken-sắt, hợp kim titan và nhiều loại vật liệu kim loại khác.
| Mẫu mã | HC3015/3000W |
| Khu vực xử lý | Cắt hiệu quả 3000mm * 1500mm |
| Khung máy | Tấm kim loại cường độ cao, hàn hoàn toàn với xử lý ủ |
| Ổ đĩa trục X/Y | Động cơ Bochu S9 |
| Độ chính xác định vị trục X/Y | ±0.05mm |
| Độ chính xác định vị lặp lại trục X/Y | ±0.02mm |
| Nguồn laser | Raycus 3000W |
| Đầu cắt | 310 |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống Bochu 2000E |
| Độ dày cắt tối đa | Thép carbon 3mm |
| Công suất đầu vào | 380V, 50HZ, 100A |
