Máy cắt laser sợi CNC chính xác cao tốc độ nhanh cho ống kim loại
| Product name: | Máy cắt laze | Cooling mode: | Làm mát nước, hệ thống bảo vệ |
| Cnc or not: | Đúng | Application: | Cắt Laser, loại sợi |
| Cutting thickness: | Vật liệu, 0-30mm,0-25mm,6mm,Phụ thuộc vào vật liệu | Cutting speed: | 0-40000mm/min,80m/min,0~600mm/s,Phụ thuộc vào vật liệu và độ dày của nó,800mm/s |
| Warranty: | 1 năm | Color: | Xanh trắng, Xanh lam, Đen trắng, Trắng xanh, Bắt buộc |
| Function: | Cắt vật liệu kim loại,Cắt vật liệu phi kim loại,Cắt ống kim loại,Cắt | After-sales service provided: | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Control system: | điều khiển cnc, Cho ăn liên tục tự động, Trình điều khiển và động cơ servo | Keyword: | Máy cắt Laser Fiber |
| High Light: | Máy cắt laser sợi CNC,Máy cắt laser sợi ống kim loại,Máy cắt laser sợi ống CNC |
||
Máy cắt ống và ống laser được thiết kế để cắt chính xác các hồ sơ kim loại khác nhau với tốc độ cắt nhanh và kết quả chất lượng cao.
- Tốc độ cắt nhanh và chất lượng cắt cao
- Hệ thống cho ăn bằng tay
- Loại bỏ sủi bên trong ống
- Màn cắt mịn, phẳng không cần xử lý lại
Máy cắt ống laser được sử dụng rộng rãi trong chế biến kim loại, hàng không, hàng không vũ trụ, điện tử, thiết bị điện, bộ phận tàu điện ngầm, ô tô, máy móc ngũ cốc, máy dệt may,máy móc kỹ thuật, các bộ phận chính xác, tàu, thiết bị luyện kim, thang máy, thiết bị gia dụng, quà tặng thủ công, chế biến công cụ, trang trí, quảng cáo, chế biến kim loại,chế biến nhà bếp và các ngành công nghiệp sản xuất và chế biến khác.
- Vật liệu:thép không gỉ, thép carbon, thép kẽm, nhôm và đồng
- Hình cắt:ống vuông, ống tròn, ống hình chữ nhật, ống hình elip
- Các hồ sơ cụ thể:I-beam, H-beam, thép kênh, thép góc ngang, thép góc không ngang, thép phẳng
- Chiều kính cắt tối đa:350mm cho ống vuông và tròn
- Chiều dài tối đa:6.5m
- Các đặc điểm chính:Chi phí đầu tư thấp, tốc độ hoạt động nhanh, độ chính xác cắt cao, chiếm không gian nhỏ
- Tùy chỉnh:Mô hình có thể được thực hiện theo hình dạng và độ dày của vật liệu bạn muốn cắt
| Mô hình | Máy cắt ống bằng laser sợi |
|---|---|
| Chiều dài ống | 6000mm |
| Chiều kính tối đa | 10-245mm |
| Năng lượng sợi | 1500w/2000w/3000w/6000w/8000w/10000w/12000w/15000w/20000w |
| Chiều dài laser | 1064mm |
| Chất lượng chùm | < 0,373mrad |
| Độ chính xác cắt | ± 0,05mm |
| Độ chính xác định vị nhiều lần | ± 0,03mm |
| Tốc độ vận hành tối đa | 40 mét/phút |
| Tốc độ cắt | Tùy thuộc vào vật liệu |
| Khí phụ trợ | Khí phụ trợ không khí, oxy, nitơ |
| Loại vị trí | chấm đỏ |
| Điện áp hoạt động | 380V/50Hz |


Xin vui lòng cho chúng tôi biết các vật liệu bạn cần để xử lý, và các vật liệu kích thước như chiều dài, chiều rộng và độ dày. Chúng tôi sẽ đề xuất máy phù hợp theo yêu cầu của bạn.
Chúng tôi hỗ trợ dịch vụ trực tuyến 24 giờ, và có thể sử dụng điều khiển từ xa để giúp bạn kiểm tra và giải quyết vấn đề.
Tất cả máy của chúng tôi đều có chứng chỉ an toàn.
Thời gian giao hàng cho hầu hết các mô hình máy thường là trong vòng 50 ngày.