Máy cắt laser CNC kim loại 1.5kw-3kw cho thép carbon / thép nhẹ
| Product Name: | Máy cắt laze | Control System: | Bộ điều khiển CNC có khả năng tương thích phần mềm CAD/CAM |
| Dimensions: | 4000mm x 2000mm x 1500mm | Laser Power: | 500W - 6000W |
| Working Area: | 1000mm x 2000mm (có thể tùy chỉnh) | Cutting Thickness: | 0,5 mm - 30 mm (tùy thuộc vào vật liệu và công suất) |
| Cutting Method: | Cắt Laser | Cooling System: | Hệ thống làm mát bằng nước |
| Positioning Accuracy: | ± 0,03 mm | Repeat Positioning Accuracy: | ± 0,02 mm |
| Material Compatibility: | Tấm kim loại (Thép, thép không gỉ, nhôm, v.v.) | Laser Type: | Laser sợi quang / Laser CO2 |
| High Light: | máy cắt laser sợi kim loại,Máy cắt laser CNC kim loại thép carbon,Máy cắt laser CNC thép nhẹ |
||
Máy cắt laser sợi CNC hiệu suất cao
Máy cắt laser sợi CNC công nghiệp này mang lại độ chính xác và tốc độ đặc biệt cho các ứng dụng chế tạo kim loại.Được thiết kế với công nghệ servo motor tiên tiến và phần mềm hiển thị chuyên nghiệp.Nó cung cấp các tùy chọn xử lý linh hoạt với hoạt động đơn giản, thuận tiện.
- Là một mô hình máy tính kinh tế, thiết kế đường chéo hồ sơ nhôm hàng không và cấu trúc giường khoa học;
- Làm cho thiết bị nhẹ mà không mất ổn định, trung bình thông qua loại bụi loại bỏ khói, có thể được loại bỏ bởi một quạt để loại bỏ bụi.X Y hai trục 25 dẫn đường chính xác, đảm bảo hoạt động ổn định và độ chính xác cao;
- Tối ưu hóa cấu trúc lưỡi dao, thêm một tấm ép lưỡi dao, để nó không sợ dính sợi trong quá trình chọn vật liệu và có thể nhặt lưỡi dao cùng nhau.
- Được xây dựng trong khung với hoạt động cánh tay treo, thiết bị laser cũng có thể được tích hợp, làm giảm việc chiếm không gian và làm cho hoạt động thuận tiện.
Thích hợp để cắt thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim, thép silicon, tấm thép kẽm, hợp kim niken-titanium, hợp kim crôm-nickel-sắt, hợp kim titanium,và các vật liệu kim loại khác..
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | HC3015/3000W |
| Khu vực chế biến | 3000mm × 1500mm cắt hiệu quả |
| Khung máy | Bảng kim loại có độ bền cao, hàn hoàn toàn với xử lý ủ |
| Động trục X/Y | Động cơ Bochu S9 |
| Độ chính xác vị trí trục X/Y | ±0,05mm |
| X- và Y-axis lặp lại vị trí chính xác | ±0,02mm |
| Nguồn laser | Raycus 3000W |
| Đầu cắt | 310 |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống Bochu 2000E |
| Độ dày cắt tối đa | Thép Carbon 3mm. |
| Năng lượng đầu vào | 380V, 50HZ, 100A. |


Vâng, chúng tôi có thể cung cấp hầu hết các tài liệu bao gồm Chứng chỉ Phân tích / Phù hợp, Bảo hiểm, Nguồn gốc, và các tài liệu xuất khẩu khác khi cần thiết.
D.K.HISTRON là một nhà sản xuất chuyên nghiệp của CNC máy chế tạo kim loại và máy laser.
Chúng tôi đảm bảo vật liệu và chế tạo của chúng tôi. cam kết của chúng tôi là để bạn hài lòng với sản phẩm của chúng tôi.Đó là văn hóa công ty của chúng tôi để giải quyết và giải quyết tất cả các vấn đề của khách hàng để làm hài lòng mọi người..
Chi phí vận chuyển phụ thuộc vào cách bạn chọn để nhận hàng hóa.