Máy cắt laser sợi nạp thủ công tốc độ cao cho ống kim loại
| Product name: | Máy cắt laze | Cooling mode: | Làm mát nước, hệ thống bảo vệ |
| Cnc or not: | Đúng | Application: | Cắt Laser, loại sợi |
| Cutting thickness: | Vật liệu, 0-30mm,0-25mm,6mm,Phụ thuộc vào vật liệu | Cutting speed: | 0-40000mm/min,80m/min,0~600mm/s,Phụ thuộc vào vật liệu và độ dày của nó,800mm/s |
| Warranty: | 1 năm | Color: | Xanh trắng, Xanh lam, Đen trắng, Trắng xanh, Bắt buộc |
| Function: | Cắt vật liệu kim loại,Cắt vật liệu phi kim loại,Cắt ống kim loại,Cắt | After-sales service provided: | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Control system: | điều khiển cnc, Cho ăn liên tục tự động, Trình điều khiển và động cơ servo | Keyword: | Máy cắt Laser Fiber |
| High Light: | Máy cắt laser ống nạp thủ công,Máy cắt ống kim loại bằng laser sợi,Máy cắt ống laser tốc độ cao |
||
Máy cắt ống laser sợi nạp thủ công này được thiết kế để xử lý các loại ống thép không gỉ và thép kết cấu. Máy mang lại tốc độ cắt nhanh, chất lượng cắt cao và khả năng xử lý hiệu quả nhiều loại vật liệu kim loại.
- Tốc độ cắt nhanh và chất lượng cắt cao
- Hoạt động nạp thủ công
- Loại bỏ xỉ bên trong ống
- Vết cắt mịn và phẳng, không cần gia công lại
Máy cắt ống laser này được sử dụng rộng rãi để xử lý nhiều loại vật liệu kim loại bao gồm thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim, thép silicon, nhôm, hợp kim nhôm magie và đồng. Các ứng dụng bao gồm xử lý tấm kim loại, sản xuất biển quảng cáo, sản xuất vỏ thiết bị điện tử, linh kiện cơ khí, đồ dùng nhà bếp, phụ tùng ô tô và đồ thủ công kim loại.
- Vật liệu: Thép không gỉ, thép carbon, thép mạ kẽm, nhôm và đồng
- Hình dạng cắt: Ống vuông, ống tròn, ống chữ nhật, ống elip
- Các cấu hình cụ thể: Thép hình chữ I, thép hình chữ H, thép kênh, thép góc đều, thép góc không đều, thép tấm
- Đường kính cắt tối đa: 350mm cho ống vuông và ống tròn
- Chiều dài tối đa: 6,5m
- Các tính năng cốt lõi: Chi phí đầu tư thấp, tốc độ hoạt động nhanh, độ chính xác cắt cao, chiếm ít không gian
| Mẫu mã | Máy cắt ống laser sợi |
|---|---|
| Chiều dài ống | 6000mm |
| Đường kính tối đa | 10-245mm |
| Công suất sợi quang | 1500w/2000w/3000w/6000w/8000w/10000w/12000w/15000w/20000w |
| Bước sóng laser | 1064mm |
| Chất lượng chùm tia | <0.373mrad |
| Độ chính xác cắt | ± 0.05mm |
| Độ chính xác định vị lặp lại | ± 0.03mm |
| Tốc độ hoạt động tối đa | 40 mét/phút |
| Tốc độ cắt | Phụ thuộc vào vật liệu |
| Khí phụ trợ | Khí phụ trợ không khí, oxy, nitơ |
| Loại định vị | chấm đỏ |
| Điện áp làm việc | 380V/50Hz |



Vui lòng cho chúng tôi biết các vật liệu bạn cần xử lý, và kích thước vật liệu như chiều dài, chiều rộng và độ dày. Chúng tôi sẽ đề xuất máy phù hợp theo yêu cầu của bạn.
Chúng tôi hỗ trợ dịch vụ trực tuyến 24 giờ và có thể sử dụng điều khiển từ xa để giúp bạn kiểm tra và giải quyết vấn đề. Chúng tôi cũng hỗ trợ dịch vụ tận nơi để lắp đặt và hướng dẫn.
Tất cả các máy của chúng tôi đều có chứng nhận an toàn. Bạn có thể yêu cầu phiên bản điện tử của chứng nhận với nhân viên bán hàng của chúng tôi.
Giao hàng nhanh chóng. Thời gian giao hàng cho hầu hết các mẫu máy thường trong vòng 50 ngày.