Máy cắt laser sợi CNC 3000W Độ chính xác cao để cắt kim loại thép không gỉ
| Product Name: | Máy cắt laze | Control System: | Bộ điều khiển CNC có khả năng tương thích phần mềm CAD/CAM |
| Dimensions: | 4000mm x 2000mm x 1500mm | Laser Power: | 500W - 6000W |
| Working Area: | 1000mm x 2000mm (có thể tùy chỉnh) | Cutting Thickness: | 0,5 mm - 30 mm (tùy thuộc vào vật liệu và công suất) |
| Cutting Method: | Cắt Laser | Cooling System: | Hệ thống làm mát bằng nước |
| Positioning Accuracy: | ± 0,03 mm | Repeat Positioning Accuracy: | ± 0,02 mm |
| Material Compatibility: | Tấm kim loại (Thép, thép không gỉ, nhôm, v.v.) | Laser Type: | Laser sợi quang / Laser CO2 |
| High Light: | Máy cắt laser sợi 3000W,Máy cắt Laser sợi CNC,Máy cắt laser Stainless Steel |
||
Máy cắt laser sợi CNC bàn đơn hiệu suất cao sử dụng động cơ servo hai mặt và cơ chế quay dẫn hướng cho độ chính xác cắt cao. Phần mềm hiển thị chuyên nghiệp cho phép thiết kế và xử lý thời gian thực của nhiều loại đồ họa và văn bản khác nhau, mang đến các tùy chọn xử lý linh hoạt và hoạt động đơn giản, tiện lợi.
- Mô hình máy tiết kiệm chi phí với thiết kế thanh ngang bằng nhôm hàng không và cấu trúc giường khoa học
- Kết cấu nhẹ mà không ảnh hưởng đến độ ổn định
- Ống khói hút bụi xuyên giữa với quạt hỗ trợ hút bụi
- Hệ thống truyền động bánh răng trục tiêu chuẩn với thanh dẫn tuyến tính chính xác trục kép X/Y 25 cho hoạt động ổn định và độ chính xác cao
- Cấu trúc lưỡi cắt tối ưu hóa với tấm ép lưỡi cắt để ngăn chặn sự bám dính của phôi trong quá trình nhặt vật liệu
- Khung máy tích hợp với hoạt động cánh tay treo và thiết bị laser tích hợp tùy chọn để tiết kiệm không gian
Thích hợp để cắt thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim, thép silicon, tấm thép mạ kẽm, hợp kim niken-titan, hợp kim crom-niken-sắt, hợp kim titan và nhiều loại vật liệu kim loại khác.
| Mô hình | HC3015/3000W |
| Khu vực xử lý | 3000mm * 1500mm Cắt hiệu quả |
| Khung máy | Tấm kim loại cường độ cao, hàn kín hoàn toàn với xử lý ủ |
| Ổ đĩa trục X/Y | Động cơ Bochu S9 |
| Độ chính xác định vị trục X/Y | ±0.05mm |
| Độ chính xác định vị lặp lại trục X/Y | ±0.02mm |
| Nguồn laser | Raycus 3000W |
| Đầu cắt | 310 |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống Bochu 2000E |
| Độ dày cắt tối đa | Thép carbon 3mm |
| Công suất đầu vào | 380V, 50HZ, 100A |

Có, chúng tôi có thể cung cấp hầu hết các tài liệu bao gồm Giấy chứng nhận phân tích/phù hợp, Bảo hiểm, Xuất xứ và các tài liệu xuất khẩu khác khi có yêu cầu.
D.K.HISTRON là nhà sản xuất chuyên nghiệp máy gia công tấm kim loại CNC và máy laser.
Chúng tôi bảo hành vật liệu và tay nghề của mình. Cam kết của chúng tôi là sự hài lòng của bạn với các sản phẩm của chúng tôi. Dù còn bảo hành hay không, việc giải quyết và khắc phục mọi vấn đề của khách hàng một cách hài lòng là văn hóa của công ty chúng tôi.
Chi phí vận chuyển phụ thuộc vào phương thức bạn chọn để nhận hàng.