เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC 3000W ความแม่นยำสูงสำหรับการตัดโลหะสแตนเลส
| Product Name: | เครื่องตัดเลเซอร์ | Control System: | คอนโทรลเลอร์ CNC พร้อมซอฟต์แวร์ CAD/CAM ที่เข้ากันได้ |
| Dimensions: | 4000มม. x 2000มม. x 1500มม | Laser Power: | 500W - 6000W |
| Working Area: | 1,000 มม. x 2000 มม. (ปรับแต่งได้) | Cutting Thickness: | 0.5 มม. - 30 มม. (ขึ้นอยู่กับวัสดุและกำลัง) |
| Cutting Method: | การตัดด้วยเลเซอร์ | Cooling System: | ระบบน้ำหล่อเย็น |
| Positioning Accuracy: | ± 0.03 มม. | Repeat Positioning Accuracy: | ± 0.02 มม. |
| Material Compatibility: | แผ่นโลหะ (เหล็ก สแตนเลส อลูมิเนียม ฯลฯ) | Laser Type: | ไฟเบอร์เลเซอร์ / เลเซอร์ CO2 |
| High Light: | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ 3000W,เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ซีเอ็นซี,เครื่องตัดเลเซอร์ใยเหล็กไร้ขัด |
||
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC แบบโต๊ะเดี่ยวประสิทธิภาพสูง ใช้มอเตอร์เซอร์โวสองด้านและกลไกการหมุนนำสำหรับการตัดที่แม่นยำสูง ซอฟต์แวร์แสดงผลระดับมืออาชีพช่วยให้สามารถออกแบบและประมวลผลกราฟิกและข้อความต่างๆ แบบเรียลไทม์ นำเสนอทางเลือกในการประมวลผลที่ยืดหยุ่นและการทำงานที่ง่ายและสะดวก
- รุ่นเครื่องประหยัดพร้อมการออกแบบคานขวางโปรไฟล์อลูมิเนียมการบินและโครงสร้างฐานที่วิทยาศาสตร์
- โครงสร้างน้ำหนักเบาโดยไม่ลดทอนความเสถียร
- ช่องดูดฝุ่นแบบทะลุตรงกลางพร้อมพัดลมช่วยดูดฝุ่น
- ระบบส่งกำลังเฟืองเพลามาตรฐานพร้อมรางนำเชิงเส้นความแม่นยำสูง X/Y สองแกน 25 สำหรับการทำงานที่เสถียรและความแม่นยำสูง
- โครงสร้างใบมีดที่ปรับให้เหมาะสมพร้อมแผ่นกดใบมีดเพื่อป้องกันชิ้นงานติดระหว่างการหยิบวัสดุ
- โครงสร้างในตัวพร้อมการทำงานแบบแขนแขวนและอุปกรณ์เลเซอร์ในตัวเสริมเพื่อประสิทธิภาพพื้นที่
เหมาะสำหรับการตัดสแตนเลส เหล็กคาร์บอน เหล็กอัลลอยด์ เหล็กซิลิคอน แผ่นเหล็กอาบสังกะสี โลหะผสมนิกเกิล-ไทเทเนียม โลหะผสมโครเมียม-นิกเกิล-เหล็ก โลหะผสมไทเทเนียม และวัสดุโลหะอื่นๆ อีกมากมาย
| รุ่น | HC3015/3000W |
| พื้นที่การประมวลผล | 3000 มม. * 1500 มม. การตัดที่มีประสิทธิภาพ |
| โครงเครื่อง | แผ่นโลหะความแข็งแรงสูง เชื่อมเต็มด้วยการอบอ่อน |
| ไดรฟ์แกน X/Y | มอเตอร์ Bochu S9 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งแกน X/Y | ±0.05 มม. |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่งซ้ำแกน X/Y | ±0.02 มม. |
| แหล่งกำเนิดเลเซอร์ | Raycus 3000W |
| หัวตัด | 310 |
| ระบบควบคุม | ระบบ Bochu 2000E |
| ความหนาในการตัดสูงสุด | เหล็กคาร์บอน 3 มม. |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 380V, 50HZ, 100A |

ใช่ เราสามารถจัดเตรียมเอกสารส่วนใหญ่ได้ รวมถึงใบรับรองการวิเคราะห์/การปฏิบัติตามข้อกำหนด ประกัน แหล่งกำเนิด และเอกสารส่งออกอื่นๆ ตามที่ต้องการ
D.K.HISTRON เป็นผู้ผลิตเครื่องจักรแปรรูปแผ่นโลหะ CNC และเครื่องเลเซอร์มืออาชีพ
เรารับประกันวัสดุและฝีมือการผลิตของเรา ความมุ่งมั่นของเราคือความพึงพอใจของคุณต่อผลิตภัณฑ์ของเรา ไม่ว่าจะอยู่ในการรับประกันหรือไม่ก็ตาม วัฒนธรรมองค์กรของเราคือการจัดการและแก้ไขปัญหาของลูกค้าทั้งหมดให้เป็นที่น่าพอใจของทุกคน
ค่าจัดส่งขึ้นอยู่กับวิธีการที่คุณเลือกในการรับสินค้า