Máy cắt laser CNC tự động hoàn toàn với khả năng tải 20T cho tấm cuộn
Các tính chất cơ bản
Nơi xuất xứ:
Trung Quốc
Tên thương hiệu:
D.K.HISTRION
Chứng nhận:
CE,ISO9001
Số mẫu:
JL3015
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đơn hàng tối thiểu:
1 bộ
Giá:
15000-300000USD
Điều khoản thanh toán:
T/T
Khả năng cung cấp:
20 Bộ/tháng
Thông số kỹ thuật
| Product Name: | Máy cắt laze | Automation Level: | Hoàn toàn tự động |
| Control System: | Bộ điều khiển CNC với màn hình cảm ứng | Origin: | Trung Quốc |
| Warranty time: | một năm | Function: | Cắt tấm cuộn |
| High Light: | Máy cắt laser CNC tự động hoàn toàn,Máy cắt laser CNC 20T,Máy cắt laser tấm cuộn |
||
Mô tả sản phẩm
Máy cắt laser cuộn thép
Ưu điểm chính
- Tốc độ cắt nhanh với độ chính xác cao và chất lượng cắt tuyệt vời
- Đường cắt hẹp với bề mặt nhẵn không làm hỏng vật liệu tấm
- Hoạt động linh hoạt bất kể hình dạng phôi hoặc độ cứng vật liệu
- Giải pháp hiệu quả về chi phí giúp tiết kiệm đầu tư khuôn và bảo tồn vật liệu
- Dễ vận hành với hiệu suất an toàn, đáng tin cậy và tính linh hoạt được nâng cao
- Thiết kế mô-đun cho phép sử dụng các thành phần riêng lẻ hoặc tích hợp với các máy móc khác
Chức năng dây chuyền sản xuất
- Khả năng tải vật liệu 20T - hiệu quả gấp 6 lần thiết bị cấp liệu 3T tiêu chuẩn
- Hệ thống giảm ứng suất tiên tiến đảm bảo vật liệu tấm phẳng hơn cho kết quả cắt vượt trội
- Hệ thống truyền động siêu chính xác với độ chính xác ±0,5mm
- Quy trình hoàn toàn tự động từ cấp liệu đến dỡ hàng với không lãng phí vật liệu cuộn
- Phá vỡ giới hạn chiều dài cắt laser thông thường
Thông số kỹ thuật
| Mẫu mã | JL2515/3015/4025/6015 |
|---|---|
| Công suất | 1000W, 2000W, 3000W (tùy chọn) |
| Kích thước | 15980 * 4850 * 2650 mm |
| Độ dày tấm cuộn | 0,5-3 mm |
| Chiều rộng cuộn | 200-1600 mm |
| Trọng lượng vật liệu cuộn | 20T |
| Tốc độ cấp liệu | Tối đa 22 m/phút |
| Hành trình cắt trục X/Y/Z | 4050 mm / 1525 mm / 80 mm |
| Độ lặp lại cắt trục X/Y | ±0,03 mm |
| Tốc độ định vị tối đa trục X/Y | 140 m/phút |
Hình ảnh sản phẩm


Câu hỏi thường gặp
Làm thế nào để tôi chọn máy phù hợp nhất?
Vui lòng cung cấp chi tiết về các ứng dụng dự định của bạn (khắc, cắt, đánh dấu), vật liệu chính, yêu cầu về độ dày cắt tối đa và kích thước khu vực làm việc mong muốn.
Thời gian giao hàng là bao lâu?
Máy tiêu chuẩn được giao trong vòng 30-40 ngày. Máy tùy chỉnh yêu cầu 45-60 ngày để giao hàng.
Có hỗ trợ kỹ thuật sau khi lắp đặt không?
Có, đội ngũ dịch vụ hậu mãi toàn diện của chúng tôi cung cấp hỗ trợ kỹ thuật, bao gồm hỗ trợ lắp đặt máy và đào tạo người vận hành miễn phí.
Chính sách bảo hành phụ tùng của bạn là gì?
Trong thời gian bảo hành, chúng tôi sửa chữa hoặc thay thế các bộ phận bị lỗi miễn phí (không bao gồm các bộ phận tiêu hao và hư hỏng do vận hành không đúng cách).