เครื่องตัดเลเซอร์ CNC เหล็กแผ่น สายการผลิตอัตโนมัติเต็มรูปแบบ ความจุคอยล์ 20 ตัน
คุณสมบัติพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อแบรนด์:
D.K.HISTRION
การรับรอง:
CE,ISO9001
เลขรุ่น:
เจแอล3015
การซื้อขายอสังหาริมทรัพย์
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:
1 ชุด
ราคา:
15000-300000USD
เงื่อนไขการจ่ายเงิน:
ที/ที
ความสามารถในการจัดหา:
20ชุด/เดือน
รายละเอียด
| Product Name: | เครื่องตัดเลเซอร์ | Automation Level: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| Control System: | คอนโทรลเลอร์ CNC พร้อมหน้าจอสัมผัส | Origin: | จีน |
| Warranty time: | หนึ่งปี | Function: | การตัดแผ่นคอยล์ |
| High Light: | สายการผลิตตัดเลเซอร์เหล็กแผ่น,สายการผลิตตัดเลเซอร์ ความจุคอยล์ 20 ตัน,เครื่องตัดเลเซอร์ CNC อัตโนมัติ |
||
คําอธิบายสินค้า
เครื่องตัดเลเซอร์ม้วนหมุน
เครื่องตัดเลเซอร์ใยเหล็กจีน ด้วย IPG Raycus แหล่งเลเซอร์สําหรับการใช้งานโลหะแผ่น
ข้อดีสําคัญ
- ความเร็วในการตัดที่รวดเร็ว ด้วยความแม่นยําสูงและคุณภาพการตัดที่ดี
- ช่องแคบที่มีพื้นผิวตัดเรียบ ไม่ทําลายวัสดุแผ่น
- ความสามารถในการตัดที่หลากหลาย ไม่ว่าจะเป็นรูปร่างของชิ้นงานหรือความแข็งของวัสดุ
- ลด การ ใช้ เงิน ใน การ ปลูก ผง, ประหยัด วัสดุ, และ ประหยัด ค่าใช้จ่าย ได้ อย่าง สําคัญ
- ใช้งานง่าย ด้วยผลงานที่ปลอดภัยและน่าเชื่อถือ ที่เร่งการพัฒนาสินค้าใหม่
- ความสามารถปรับปรุงและความยืดหยุ่นสูง ด้วยส่วนประกอบแบบโมดูล ที่สามารถทํางานเป็นอิสระหรือบูรณาการกับเครื่องจักรอื่น ๆ
การทํางานของสายการผลิต
- ความจุภัณฑ์ของวัสดุ 20T - มีประสิทธิภาพมากกว่าอุปกรณ์อาหาร 3T แบบมาตรฐาน 6 เท่า
- ระบบลดความเครียดที่ทันสมัยรับประกันวัสดุแผ่นที่ราบสําหรับผลการตัดที่ดีกว่า
- ระบบส่งความแม่นยําสูงสุดด้วยความแม่นยํา ± 0.5MM สําหรับความแม่นยําในการตัดที่สูงกว่า
- กระบวนการที่อัตโนมัติเต็มที่จากการให้อาหารถึงการลดน้ํา โดยไม่มีขยะจากวัสดุโค้ล
- ผ่านการจํากัดความยาวตัดเลเซอร์ธรรมดา ด้วยการใช้งานสนามที่ปฏิวัติ
ระบบควบคุม
มีระบบควบคุม Shanghai Baichu พร้อมกับคนขับและเครื่องยนต์ servoใช้ระบบ CNC เลเซอร์พิเศษที่มีการออกแบบแบบจําแนกและ Intel dual-core CPU สําหรับการทํางานที่ดีกว่าและความยืดหยุ่นในการเลือกส่วนประกอบ.
ปริมาตรเทคนิค
| รุ่น | JL2515/3015/4025/6015 |
|---|---|
| พลัง | 1000W, 2000W, 3000W (ไม่จําเป็น) |
| ขนาด | 15980 × 4850 × 2650 มม. |
| ความหนาของแผ่นโค้ล | 0.5-3 มิลลิเมตร |
| ความกว้างของม้วน | 200-1600 มม. |
| น้ําหนักของวัสดุโค้ล | 20T |
| ความเร็วในการให้อาหาร | สูงสุด 22m/min |
| การเดินทางตัดแกน X/Y/Z | 4050mm/1525mm/80mm |
| ความสามารถในการตัดแบบ X/Y-axis | ± 0.03 มม. |
| การตัดแกน X/Y ความเร็วการตั้งตําแหน่งการเชื่อมต่อสูงสุด | 140m/min |
ภาพสินค้า

คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
ผมเลือกเครื่องที่เหมาะสมที่สุดได้อย่างไร?
กรุณาแจ้งรายละเอียดเกี่ยวกับการใช้งานที่คุณตั้งใจ: การฉลาก, การตัด, หรือการตรา; วัสดุแท้; ความหนาในการตัดสูงสุด; และขนาดพื้นที่ทํางานที่ต้องการ
ส่งเครื่องเร็วแค่ไหน?
เครื่องมาตรฐาน: 30-40 วัน เครื่องที่สามารถปรับแต่งได้: 45-60 วัน
มีการสนับสนุนทางเทคนิคหลังจากได้รับเครื่องหรือไม่
ใช่ ทีมงานบริการหลังการขายของเราให้การสนับสนุนทางเทคนิค รวมถึงการติดตั้งเครื่องจักร และการฝึกอบรมผู้ใช้ฟรี
กฎหมายการรับประกันของชิ้นส่วนคืออะไร?
ในช่วงระยะเวลาการรับประกัน เราซ่อมแซมหรือเปลี่ยนชิ้นส่วนที่บกพร่องโดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่าย (ยกเว้นชิ้นส่วนที่ใช้ได้และความเสียหายที่เกิดจากการใช้งานที่ไม่ถูกต้อง)